+++ อ่านก่อนการตั้งกระทู้กระทำ การซื้อ / ขาย น่ะครับ +++

ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยนอุปกรณ์ กีฬาทางน้ำเชิญทางนี้เลยจร้า :)

+++ อ่านก่อนการตั้งกระทู้กระทำ การซื้อ / ขาย น่ะครับ +++

โพสต์โดย admin » เสาร์ 18 ม.ค. 2014 5:45 pm

1. Wakeclub ไม่มีส่วนได้ / ส่วนเสียใดๆ ทั้งสิ้นกับผู้ซื้อ หรือ ผู้ขายน่ะครับ หากสินค้ามีปัญหาไม่เป็นไปตามที่คาดหวังไว้ ราคาแพงไปหรือ สูงไป หรือ ต่ำไป คิดกันเอาเองน่ะครับ Google มี ภาพมี ขออย่าได้ Drama กับ Wakeclub น่ะครับ

2. ต้องขอโทษด้วยครับผมเพิ่งมาตรวจเจอว่าถ้ามีคนตอบข้อความในกระทู้ที่ตั้งซื้อ / ขายเอาไว้ เจ้าของกระทู้จะไม่สามารถลบกระทู้นั้นๆ ได้ ทั้งนี้ยังไงถ้าท่านได้ทำการซื้อขายเรียบร้อยแล้ว ขอความกรุณา PM มาหาผมหน่อยน่ะครับ พร้อมทั้งแนบ Link ที่ท่านได้ทำการ ซื้อ / ชาย เสร็จสิ้นไปเรียบร้อยแล้วมาด้วยน่ะครับ ผมจะทำการลบทิ้งให้เอง เพื่อความไม่รก และ ไม่สับสนของทั้งผู้ซื้อ และ ผู้ขายครับ :)

3. ถ้ายังไม่มีการ PM มาหาผมในกรณีที่ทำการซื้อหรือขายเสร็จเรียบร้อยแล้ว ผมขอถือวิสาสะ ลบกระทู้ที่ตั้งซื้อหรือขายเกินกว่า 3 เดือนทิ้งน่ะครับ หากอยากตั้งกระทู้เดิมให้ตั้งใหม่ได้น่ะครับ

4. ผมอนุญาติ ให้ดันกระทู้ตัวเองได้มากสุดวันล่ะ 1 ครั้งพอน่ะครับ ยกเว้นกรณีถามตอบได้ไม่จำกัด ... หากใครหัวหมอ ตั้ง Account มาถามเองตอบเองผมก็ว่า น่าจะมากเกินไปน่ะครับ คงไม่มีใครคิดจะทำมั้งครับ

5.หลักๆ จริงๆ ก็ไม่มีอะไรมากครับ เคารพผู้อื่น ผู้อื่นก็เคารพเรา เท่านั้นแหละครับ :)

ขอบคุณมากครับ

จาก Admin :)
admin
Administrator

ย้อนกลับไปยัง Buy & Sell Equipments