วันก่อนครับ

พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับเรื่องราว, ความเห็น, ประสบการณ์, ช้อเสนอแนะ ของท่านบนผิวน้ำ

วันก่อนครับ

โพสต์โดย ikky » เสาร์ 26 เม.ย. 2014 2:11 pm

จริงๆก็ 3 วันมาแล้วแหละครับ
เมื่อวันที่ 23/4/57 กำลังอยู่หน้า CTW เวลาประมาณบ่าย 2 ครึ่ง
รถกำลังติดแหง่กเลยครับ บังเอิญแว๊บกับหลังรถคันนี้เข้า
รูปภาพ

รถพี่ๆคนไหนหรอค้าบ เท่ขิงๆไปเลยครัช

ปล.ล้างบ้างนะครัช

((แซวเล่นจ้า :lol:))
ikky

Re: วันก่อนครับ

โพสต์โดย admin » พุธ 30 เม.ย. 2014 12:07 am

ikky เขียน:จริงๆก็ 3 วันมาแล้วแหละครับ
เมื่อวันที่ 23/4/57 กำลังอยู่หน้า CTW เวลาประมาณบ่าย 2 ครึ่ง
รถกำลังติดแหง่กเลยครับ บังเอิญแว๊บกับหลังรถคันนี้เข้า
รูปภาพ

รถพี่ๆคนไหนหรอค้าบ เท่ขิงๆไปเลยครัช

ปล.ล้างบ้างนะครัช

((แซวเล่นจ้า :lol:))

รู้สึกว่าจะเป็นรถของเพื่อน Admin เองครับ ผมบังคับเค้าติด แล้ว เค้าคงขี้เกียจจะแกะแล้วครับ 555+ ขอบคุณมากน่ะครับ เดี๋ยวถ้ามีโอกาสจะทำ Sticker Website ใหม่ครับ :)
admin
Administrator

ย้อนกลับไปยัง General Discussion