มีสมาชิกท่่านใดเล่นที่ ไทยเวค บ้างครับ

พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับเรื่องราว, ความเห็น, ประสบการณ์, ช้อเสนอแนะ ของท่านบนผิวน้ำ

มีสมาชิกท่่านใดเล่นที่ ไทยเวค บ้างครับ

โพสต์โดย So Good » พุธ 02 เม.ย. 2014 6:01 pm

สมาชิก wakeclub ท่านใดเล่นที่ thaiwake ช่วงเย็นบ้างครับ
So Good

Re: มีสมาชิกท่่านใดเล่นที่ ไทยเวค บ้างครับ

โพสต์โดย admin » พฤหัสฯ. 03 เม.ย. 2014 1:09 am

So Good เขียน:สมาชิก wakeclub ท่านใดเล่นที่ thaiwake ช่วงเย็นบ้างครับ

ผมครับ :) เล่น Wake สายกลางคืนครับ ... แดดร้อนตอนเช้าผมไม่ไหวคร๊าบบบบ

คิดว่าจะพยายามไปเล่นทุกศุกร์ครับ อย่างศุกร์ที่จะถึงนี้ผมก็ไปครับ คาดว่าถึงบึงประมาณ 6 โมงเย็นครับ ... ถ้าเจอผมทักได้เลยครับ :) หรือ Add line เข้ามาคุยกันใน Group Wakeclub ก็ได้ครับ >> "taforyou" เดี๋ยวผม Add เข้า Group ให้ครับ
admin
Administrator

Re: มีสมาชิกท่่านใดเล่นที่ ไทยเวค บ้างครับ

โพสต์โดย So Good » พฤหัสฯ. 03 เม.ย. 2014 10:06 am

วันธรรมดาผมเล่นช่วงเย็นเหมือนกันครับ ช่วงนี้พยายามจะไปเล่นทุกวันศุกร์เหมือนกัน คนไม่เยอะ :D
So Good

โพสต์โดย admin » เสาร์ 05 เม.ย. 2014 12:49 am

So Good เขียน:วันธรรมดาผมเล่นช่วงเย็นเหมือนกันครับ ช่วงนี้พยายามจะไปเล่นทุกวันศุกร์เหมือนกัน คนไม่เยอะ :D

วันนี้ผมก็ไปน่ะครับ แต่กว่าจะถึง 2 ทุ่มแว้ว 555+ ยังไงถ้าเจอผมก็มาทักได้น่ะครับ ... ตัวอ้วนๆ หน่อย ไว้เดี๋ยวจะเอา Display รูปมาลงน่ะครับ :)

สัปดาห์หน้าก็จะไปวันศุกร์อีกเหมือนเดิมครับ
admin
Administrator

โพสต์โดย So Good » พฤหัสฯ. 10 เม.ย. 2014 9:45 am

ช่วงนี้ผมคงต้องพักฟื้นรักษาอาการบาดเจ็บก่อน คาดว่าน่าจะใช้เวลาประมาณ2-3เดือน ถ้าหายเป็นปกติก็จะกลับมาเล่นเหมือนเดิม
มีข่าวคราวอะไรใหม่ๆช่วยอัพเดทด้วยนะครับ :)
So Good

ย้อนกลับไปยัง General Discussion