ใครเล่น Line สามารถ Add เข้า Group Wakeclub ได้น่ะครับ :)

พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับเรื่องราว, ความเห็น, ประสบการณ์, ช้อเสนอแนะ ของท่านบนผิวน้ำ

ใครเล่น Line สามารถ Add เข้า Group Wakeclub ได้น่ะครับ :)

โพสต์โดย admin » ศุกร์ 10 ม.ค. 2014 8:23 pm

Search ID : taforyou

Add ผมแล้ว ทักมาได้เลยครับผม แล้วผมจะลากเข้า Group Wakeclub.in.th ให้ เอาไว้พูดคุยกัน / นัดแนะกัน / ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน มากมาย :)

**** หากท่านรำคาญ Notification ใน Line สามารถแยกปิด เป็น Group Group ได้น่ะครับ แล้วข้อความจาก Group จะไม่รบกวนท่าน เผื่อใคร Add ไว้เป็นเพื่อนเล่นเพื่อนคุยเวลาเหงาๆ ครับ :) ****
admin
Administrator

ย้อนกลับไปยัง General Discussion